ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦੇ ਝਗੜੇ ਦਾ ਹੱਲ ਕਰਵਾਉਣ ਗਈ ਸੀ Police ਦੀ ਗੱਡੀ ਲੈ ਗਏ ਚੋਰ

Uncategorized

ਹਰਿਆਣਾ ਪੁਲਿਸ ਉਸ ਸਮੇਂ ਬੇਹੋਸ਼ ਹੋ ਗਈ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਚੋਰ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਈਆਰਵੀ (ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਰਿਸਪਾਂਸ ਵਹੀਕਲ) ਨੂੰ ਭਜਾ ਕੇ ਲੈ ਗਿਆ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਡਾਇਲ-112 ਕਾਰ ਨੂੰ ਕਰੀਬ 10 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੂਰ ਇਕ ਸੁੰਨਸਾਨ ਇਲਾਕੇ ਤੋਂ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਪਰ ਇਸ ਦੀ ਚਾਬੀ ਗਾਇਬ ਸੀ। ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਖੇਤਾਂ ਵਿੱਚ ਕਾਰ ਦੀਆਂ ਚਾਬੀਆਂ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ।

ਡੀਐਸਪੀ ਕੰਵਲਜੀਤ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਨੰਬਰ 681 ਈਆਰਵੀ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੀ ਸੀ ਕਿ ਯਮੁਨਾਨਗਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਪਿੰਡ ਖੁਰਦੀ ਵਿੱਚ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚਕਾਰ ਝਗੜਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਟੀਮ ਉੱਥੋਂ ਰਵਾਨਾ ਹੋ ਗਈ ਸੀ, ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਰਸਤੇ ‘ਚ ਪਿੰਡ ਖੰਡਵਾ ਮੋੜ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਆਪਸ ‘ਚ ਝਗੜਾ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਈਆਰਵੀ ਨੂੰ ਰੋਕ ਿਆ ਅਤੇ ਸਾਰੀ ਗੱਲ ਦੱਸੀ। ਇਸ ‘ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਝਗੜੇ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ‘ਚ ਲੈ ਲਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਾਰ ‘ਚ ਬਿਠਾਇਆ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਈਆਰਵੀ ਪਿੰਡ ਖੁਰਦੀ ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਪੁਲਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਕਾਰ ‘ਚੋਂ ਉਤਰ ਕੇ ਉਥੇ ਝਗੜਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਸਮਝਾਉਣ ਲੱਗੇ ਪਰ ਕਾਰ ਦੀਆਂ ਚਾਬੀਆਂ ਹਟਾਉਣਾ ਭੁੱਲ ਗਏ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਜਦੋਂ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਮੁਲਜ਼ਮ ਨੇ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਸਾਰੇ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਝਗੜੇ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਸਨ ਅਤੇ ਚਾਬੀ ਗੱਡੀ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਹੋਈ ਸੀ, ਤਾਂ ਉਹ ਅਗਲੀ ਸੀਟ ‘ਤੇ ਬੈਠ ਗਿਆ ਅਤੇ ਕਾਰ ਸਟਾਰਟ ਕਰਕੇ ਭਜਾ ਦਿੱਤਾ। ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਤੁਰੰਤ ਬਾਈਕ ‘ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਦੋਸ਼ੀ ਨੌਜਵਾਨ ਵਾਹਨ ਨੂੰ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਲਗਭਗ ਦਸ ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੂਰ ਲੈ ਗਿਆ ਸੀ

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀਂਆਂ ਨਵੀਂਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਮਾਜ ਦੀ ਪਲ ਪਲ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦੀ ਰਹੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾਦਿੱਤੀ ਗਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਹੋ ਜਿਹੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਹੌਸਲਾਵਧਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਯੂਟਿਊਬ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਹੌਸਲੇ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧਲਾਇਕ ਕੁਮੈਂਟ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਜਰੂਰ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਸੀਂ ਸਿਰਫ ਇਸਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤਾਜਾ ਖ਼ਬਰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਤੇ ਫੋਲੋ ਜਰੂਰ ਕਰੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *