ਟੈਟੂ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਹੁਣ ਮਿਲਣਗੇ ਮੁਫ਼ਤ ਟਮਾਟਰ

Uncategorized

ਸਾਵਣ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਚ ਔਰਤਾਂ ਤੇ ਮੁਟਿਆਰਾਂ ਚ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਉਣ ਦਾ ਕ੍ਰੇਜ਼ ਵੱਧ ਗਿਆ ਹੈ। ਔਰਤਾਂ ਅਤੇ ਮੁਟਿਆਰਾਂ ਦੇ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਉਣ ਦੇ ਇਸ ਕਰੇਜ਼ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ ਵਾਰਾਣਸੀ ਚ ਟੈਟੂ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਆਫਰ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਔਰਤਾਂ ਆਪਣੇ ਮਨਪਸੰਦ ਟੈਟੂਆਂ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਉਣ ਲਈ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਟੈਟੂ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ‘ਤੇ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਅਤੇ ਮੁਟਿਆਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਵਿੱਚ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਵੱਲੋਂ ਟਮਾਟਰ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਟੈਟੂ ਨਾਲ ਆਫਰ ‘ਚ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਟਮਾਟਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਔਰਤਾਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ।

ਸਾਉਣ ਦੇ ਪਵਿੱਤਰ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ, ਬਾਬਾ ਵਿਸ਼ਵਨਾਥ ਦੇ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਮਹਾਕਾਲ, ਮਹਾਦੇਸ਼, ਦਾਮਰੂ ਅਤੇ ਤ੍ਰਿਸ਼ੂਲ ਨਾਲ ਟੈਟੂਆਂ ਦੀ ਬਹੁਤ ਮੰਗ ਹੈ। ਉਹੀ ਵਿਆਹੁਤਾ ਔਰਤਾਂ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਕਈ ਰੰਗ-ਬਿਰੰਗੇ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਮਹਾਦੇਵ ਆਪਣੇ ਹੱਥਾਂ ‘ਤੇ ਮਹਾਦੇਵ ਅਤੇ ਤ੍ਰਿਸ਼ੂਲ ਦੇ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਉਸ ਨੂੰ ਇਹ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕੇ ਕਿ ਉਹ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੈ। ਉਹੀ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਉਣ ਆਈਆਂ ਮੁਟਿਆਰਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਸਥਾ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕ ਹੈ। ਪਹਿਲਾਂ ਔਰਤਾਂ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾ ਕੇ ਲਿਆਉਂਦੀਆਂ ਸਨ ਤੇ ਹੁਣ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾ ਲੈਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਟੈਟੂਆਂ ਨੂੰ ਧਾਰਮਿਕ ਅਤੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਮਾਨਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਸਾਵਨ ਵਿੱਚ ਟੈਟੂ ਦੇ ਵੱਧ ਰਹੇ ਕ੍ਰੇਜ਼ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ, ਟੈਟੂ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੇ ਵੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਦੇਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ। ਵਾਰਾਣਸੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਟੈਟੂ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਇੱਕ ਟੈਟੂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰਤੀ ਵਿਅਕਤੀ ਇੱਕ ਕਿਲੋ ਟਮਾਟਰ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਅਨੋਖੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਬਾਰੇ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਹੈ। ਟਮਾਟਰ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਵਧਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਹਨ, ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਔਰਤਾਂ ਟਮਾਟਰ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਸੁਣਨ ਲਈ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਬਾਜ਼ਾਰ ‘ਚ ਟਮਾਟਰ 160 ਤੋਂ 200 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਕਿਲੋ ਤੱਕ ਵਿਕ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਉਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਰੱਖਣ ਵਾਲੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਇਸ ਆਫਰ ਨੂੰ ਸੁਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ‘ਚ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਉਣ ਲਈ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀਂਆਂ ਨਵੀਂਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਮਾਜ ਦੀ ਪਲ ਪਲ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦੀ ਰਹੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਹੋ ਜਿਹੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਹੌਸਲਾ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਯੂਟਿਊਬ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਹੌਸਲੇ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਇਕ ਕੁਮੈਂਟ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਜਰੂਰ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਸੀਂ ਸਿਰਫ ਇਸਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤਾਜਾ ਖ਼ਬਰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਤੇ ਫੋਲੋ ਜਰੂਰ ਕਰੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *