ਬੇਟੇ ਦੇ ਸੰਗੀਤ ਤੇ ਤਾਰਾ ਸਿੰਘ ਬਣ ਕੇ ਗਏ Sunny Deol ਦਾਦਾ Dharmendra ਤੇ ਚਾਚਾ Bobby Deol ਨੇ ਪਾਇਆ ਭੰਗੜਾ

Uncategorized

ਜੂਨ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰ ਧਰਮਿੰਦਰ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਹੈ। ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੇ ਪੋਤੇ ਕਰਨ ਦਿਓਲ ਦਾ ਵਿਆਹ ਇਸੇ ਮਹੀਨੇ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਰਨ ਦਿਓਲ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਕਰਨ ਦਿਓਲ ਦੀ ਹਲਦੀ ਅਤੇ ਮਹਿੰਦੀ ਦੀ ਰਸਮ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕਰਨ ਦਿਓਲ ਆਪਣੇ ਹੱਥ ‘ਤੇ ਪਤਨੀ ਦਾ ਨਾਂ ਲਿਖਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਏ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਕਰਨ ਦਿਓਲ ਅਤੇ ਦਰਿਸ਼ਾ ਅਚਾਰੀਆ ਦਾ ਸੰਗੀਤ ਸਮਾਰੋਹ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤਾ। ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਕਰਨ ਦਿਓਲ ਤੇ ਦਰਿਸ਼ਾ ਅਚਾਰੀਆ ਦੇ ਸੰਗੀਤ ਸਮਾਰੋਹ ‘ਚ ਪੂਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਇਕੱਠੇ ਧਮਾਲਾਂ ਪਾਉਂਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ।

ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੇ ਕਰਨ ਦਿਓਲ ਅਤੇ ਦਰਿਸ਼ਾ ਆਚਾਰੀਆ ਦੇ ਸੰਗੀਤ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵੱਡੀ ਐਂਟਰੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਧਰਮਿੰਦਰ ਕਰਨ ਦਿਓਲ ਅਤੇ ਦਰਿਸ਼ਾ ਆਚਾਰੀਆ ਦੇ ਸੰਗੀਤ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਸੂਟ ਬੂਟ ਪਾ ਕੇ ਪਹੁੰਚੇ। ਕਰਨ ਦਿਓਲ ਅਤੇ ਦਰਿਸ਼ਾ ਆਚਾਰੀਆ ਦੇ ਸੰਗੀਤ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੇ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਜ਼ੋਰਦਾਰ ਪੋਜ਼ ਦਿੱਤੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਨੇ ਕਰਨ ਦਿਓਲ ਤੇ ਦਰਿਸ਼ਾ ਅਚਾਰੀਆ ਦੇ ਸੰਗੀਤ ਸਮਾਰੋਹ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਕਰਨ ਦਿਓਲ ਅਤੇ ਦਰਿਸ਼ਾ ਅਚਾਰੀਆ ਦੇ ਸੰਗੀਤ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਗਦਰ ਦੇ ਤਾਰਾ ਸਿੰਘ ਦੇ ਗੈਟਅੱਪ ਵਿੱਚ ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਪਹੁੰਚੇ। ਬੇਟੇ ਦੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਨੇ ਤਾਰਾ ਸਿੰਘ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ ਖੂਬ ਡਾਂਸ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਦੇ ਡਾਂਸ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਕਰਨ ਦਿਓਲ ਅਤੇ ਦਰਿਸ਼ਾ ਆਚਾਰੀਆ ਵੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਐਂਟਰੀ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ।

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀਂਆਂ ਨਵੀਂਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਮਾਜ ਦੀ ਪਲ ਪਲ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦੀ ਰਹੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਹੋ ਜਿਹੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀਂਤੁਹਾਡਾ ਹੌਸਲਾ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਯੂਟਿਊਬ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਹੌਸਲੇ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਇਕ ਕੁਮੈਂਟ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਜਰੂਰ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰਬਣਾਉਣ ਚਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਸੀਂ ਸਿਰਫ ਇਸਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤਾਜਾ ਖ਼ਬਰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਤੇ ਫੋਲੋ ਜਰੂਰ ਕਰੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *