ਬਾਹਰਲੇ ਸੂਬੇ ਦੇ ਗੁੰ ਡੇ ਕਰ ਰਹੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਗਵਾਹ ਅਗਵਾਹ ਕਰਕੇ ਦੇਖੋ ਕਿੱਥੇ ਲੈ ਕੇ ਜਾਂਦੇ ਤੇ ਫਿਰ ਕੀ ਕਰਦੇ

Uncategorized

ਇਹ ਘਟਨਾ ਖੰਨਾ ਦੇ ਸਮਰਾਲਾ ਰੋਡ ‘ਤੇ ਬਰਧਾਲਾਂ ਪਿੰਡ ਨੇੜੇ ਵਾਪਰੀ। ਕਾਰ ਸਵਾਰ ਚਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਆਟੋ ਨੂੰ ਘੇਰ ਲਿਆ ਅਤੇ ਪਾਣੀ ਦੀ ਫੈਕਟਰੀ ਦੇ ਮੁਨੀਮ ਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰ ਲਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਰੀਬ 15 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਤੱਕ ਚੱਲੀ ਕਾਰ ਚ ਲੇਖਪਾਲ ਨੂੰ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੁੱਟਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਵੀ ਲੱਗ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਮੰਡੀ ਗੋਬਿੰਦਗੜ੍ਹ ਦੇ ਨੈਸ਼ਨਲ ਹਾਈਵੇ ‘ਤੇ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

ਅਗਵਾਕਾਰਾਂ ਨੇ ਅਕਾਊਂਟੈਂਟ ਨੂੰ ਕਾਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਸੁੱਟਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਦੀ ਸੋਨੇ ਦੀ ਮੁੰਦਰੀ, ਪਰਸ ਅਤੇ ਹੋਰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਖੋਹ ਲਏ। ਪੁਲਸ ਨੇ ਕਰੀਬ 5 ਘੰਟਿਆਂ ਚ ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾ ਲਿਆ। ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਅਗਵਾਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਚੌਥਾ ਸਾਥੀ ਅਜੇ ਵੀ ਭੱਜ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਨੂੰ ਕਾਰਨ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਆਟੋ ਤੋਂ ਘਸੀਟੇ ਜਾਣ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ

ਯੋਜਨਾ ਇਹ ਸੀ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਮਾਰ ਕੇ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ! ਪੀੜਤ ਆਕਾਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮੁਲਜ਼ਮ ਉਸ ਕੋਲੋਂ ਸੋਨੇ ਦੀ ਮੁੰਦਰੀ, 2500 ਰੁਪਏ, ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਤੇ ਹੋਰ ਕਾਰਡ ਖੋਹ ਕੇ ਲੈ ਗਏ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸਹਾਰਨਪੁਰ ਚ ਇਕ ਬਦਮਾਸ਼ ਨੂੰ ਬੁਲਾ ਕੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਅਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲਿਆ ਕੇ ਕੱਟ ਕੇ ਗੰਗਾ ਨਦੀ ਚ ਸੁੱਟ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਪਰ ਕਾਰ ਦੀ ਖਿੜਕੀ ਦੇ ਸ਼ੀਸ਼ੇ ਕੁੱਟ ਕੇ ਮਦਦ ਲਈ ਰੌਲਾ ਪਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਡਰ ਗਏ ਅਤੇ ਮੰਡੀ ਗੋਬਿੰਦਗੜ੍ਹ ਨੇੜੇ ਛੱਡ ਕੇ ਭੱਜ ਗਏ।

ਡੀਐਸਪੀ ਵਰਿਆਮ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਘੱਲੂਘਾਰਾ ਦਿਵਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪੁਲਿਸ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚੌਕਸ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸੋਮਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਕਰੀਬ 7 ਵਜੇ ਕੰਟਰੋਲ ਰੂਮ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੀ ਕਿ ਬਰਧਲਾਨ ਨੇੜੇ ਅਗਵਾ ਦੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਹੈ। ਉਹ ਤੁਰੰਤ ਐਸਐਚਓ ਭਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ। ਉਥੇ ਮੌਜੂਦ ਰਾਜੂ ਪਾਲ ਨੇ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਪਾਣੀ ਦੀ ਫੈਕਟਰੀ ਦੇ ਮੁਨੀਮ ਆਕਾਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਆਟੋ ਚ ਬਿਠਾ ਕੇ ਲੈ ਕੇ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਟਾਟਾ ਇੰਡੀਗੋ ਕਾਰ ਚ ਸਵਾਰ 4 ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਘੇਰ ਲਿਆ। ਆਕਾਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਨੂੰ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਆਟੋ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਖਿੱਚ ਕੇ ਕਾਰ ਵਿਚ ਬਿਠਾਇਆ ਗਿਆ। ਰਾਜੂ ਪਾਲ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਕਾਰ ਦਾ ਨੰਬਰ ਮਿਲ ਗਿਆ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਸ ਕਾਰ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਕਾਰ ਵਿਚ ਰਾਣਾ, ਲੱਕੀ, ਸੁਮਿਤ ਅਤੇ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਸਵਾਰ ਸਨ। ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਕਾਰ ਤੇ ਮੋਬਾਇਲ ਟਰੇਸਿੰਗ ਤੋਂ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਅਗਵਾਕਾਰਾਂ ਦੀ ਕਾਰ ਅੰਬਾਲਾ ‘ਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਉਥੇ ਪੁਲਸ ਦੀ ਟੀਮ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਰਾਣਾ ਯਮੁਨਾਨਗਰ ਪਹੁੰਚ ਗਏ ਹਨ। ਅੰਬਾਲਾ ਚ ਐੱਸ ਐੱਚ ਓ ਭਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਤਿੰਨ ਅਗਵਾਕਾਰਾਂ ਲੱਕੀ, ਸੁਮਿਤ ਤੇ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰ ਕੇ ਗੱਡੀ ਬਰਾਮਦ ਕਰ ਲਈ।

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਯੂਟਿਊਬ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਹੌਸਲੇ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਇਕ ਕੁਮੈਂਟ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਜਰੂਰ ਦੇਖੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਸੀਂ ਸਿਰਫ ਇਸਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤਾਜਾ ਖ਼ਬਰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਤੇ ਫੋਲੋ ਜਰੂਰ ਕਰੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *