ਦੋ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਬੈਂਕ ਵਿਚ ਖੁੱਲ੍ਹੇਆਮ ਗੰਦਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲੱਗੇ

Uncategorized

ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਚ ਪੰਜਾਬ ਨੈਸ਼ਨਲ ਬੈਂਕ ਅੰਦਰ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੇ ਲੁੱ ਟ ਦੀ ਵਾਰਦਾਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦੀ ਸਕੂਟੀ ਤੇ ਸਵਾਰ ਦੋ ਲੁਟੇ ਰੇ ਕੁਝ ਹੀ ਮਿੰਟਾਂ ਚ ਬੈਂਕ ਚੋਂ 22 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਲੁੱਟ ਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਏ ਇਹ ਸਭ ਬੈਂਕ ਬਾਰੇ ਹੈ ਇਹ ਅੰਦਰ ਲੱਗੇ ਸੀ ਸੀ ਟੀ ਵੀ ਵਿਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ ਘ ਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਸੀ ਸੀ ਟੀ ਵੀ ਫੁਟੇਜ ਕਬਜ਼ੇ ਚ ਲੈ ਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਇਹ ਘਟਨਾ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਰਾਣੀ ਕਾ ਬਾਗ ਇਲਾਕੇ ਦੀ ਹੈ ਇੱਥੇ ਦੁਪਹਿਰ 1209 ਵਜੇ ਪੰਜਾਬ ਚ ਸਕੂਟਰ ਸਵਾਰ ਦੋ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਨੈਸ਼ਨਲ ਬੈਂਕ ਦੇ ਬਾਹਰ ਪਹੁੰਚੀ ਪੁਲਸ ਮੁਤਾਬਕ ਇਕ ਲੁਟੇਰਾ ਬਾਹਰ ਖੜ੍ਹਾ ਸੀ ਜਦਕਿ ਦੂਜਾ ਨਕਾਬਪੋਸ਼ ਵਿਅਕਤੀ ਬੈਂਕ ਦੇ ਅੰਦਰ ਚਲਾ ਗਿਆ ਉਸ ਨੇ ਪੀਲੇ ਰੰਗ ਦੀ ਟੀ ਸ਼ਰਟ ਅਤੇ ਟੋਪੀ ਪਾਈ ਹੋਈ ਸੀ ਬੈਂਕ ਵਿਚ ਦਾਖਲ ਹੋਏ ਲੁ ਟੇਰਿਆਂ ਦੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿਚ ਪਿਸ ਤੌਲ ਸੀ

ਉਹ ਸਿੱਧਾ ਕੈਸ਼ੀਅਰ ਦੀ ਖਿੜਕੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਥੇ ਬੈਠੇ ਕਰਮਚਾਰੀ ਨੂੰ ਪਿਸ ਤੌਲ ਨਾਲ ਧਮਕਾਇਆ ਉਸ ਸਮੇਂ ਕੈਸ਼ ਵਿੰਡੋ ਤੇ ਕਰੀਬ 22 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਰੱਖੇ ਹੋਏ ਸਨ ਕੈਸ਼ੀਅਰ ਨੇ ਸਾਰੇ ਪੈਸੇ ਇਕ ਲਿਫਾਫੇ ਵਿਚ ਪਾ ਦਿੱਤੇ ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੁਟੇ ਰਾ ਲੈ ਗਿਆ ਅਤੇ ਬੈਂਕ ਛੱਡ ਕੇ ਚਲਾ ਗਿਆ ਘਟਨਾ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਪੁਲਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਿਸ ਸਕੂਟੀ ਤੇ ਦੋਵੇਂ ਲੁ ਟੇਰੇ ਆਏ ਸਨ ਉਹ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦੀ ਸੀ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਪਠਾਨਕੋਟ ਦੀ ਨੰਬਰ ਪਲੇਟ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਸੀ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਡੀਸੀਪੀ ਇਨਵੈਸਟੀਗੇਸ਼ਨ ਮੁਖਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਅਤੇ ਨਾਲ ਲੱਗਦੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਇਸ ਘਟਨਾ ਵਿੱਚ ਵਰਤੇ ਗਏ ਸਕੂਟਰ ਬਾਰੇ ਸੁਚੇਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਡੀਸੀਪੀ ਨੇ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਫੜਨ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਵੀ ਕੀਤਾ ਹੈ

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਲਈ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਸੀਂ ਸਿਰਫ ਇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਤੋਂ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਸਕੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *