ਮਾਨਸਾ ਦਾ ਬਾਬਾ ਚਾਹ ਚ ਅਹਫ਼ੀਮ ਮਿਲਾ ਕੇ ਔਰਤਾਂ ਦਾ ਕਰਦਾ ਸੀ ਬਲਾਤਕਾਰ ਅਦਾਲਤ ਚ ਜੱਜ ਸਾਹਮਣੇ ਦਹਾੜਾਂ ਮਾਰਕੇ ਲੱਗਾ ਰੋਣ

Uncategorized

ਫਤਿਹਾਬਾਦ ਫਾਸਟ ਟਰੈਕ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਟੋਹਾਨਾ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਜਲੇਬੀ ਬਾਬਾ ਸੈਕਸ ਸਕੈਂਡਲ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਦੋਸ਼ੀ ਬਿਲੂਰਾਮ ਉਰਫ ਅਮਰਪੁਰੀ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਸਜ਼ਾ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਬਾਬੇ ਨੂੰ 14 ਸਾਲ ਦੀ ਕੈਦ 35 ਹਜ਼ਾਰ ਜੁਰਮਾਨਾ 376ਸੀ ਦੇ ਤਹਿਤ 7-7 ਸਾਲ ਪੋਕਸੋ ਐਕਟ ਤਹਿਤ 14 ਸਾਲ ਅਤੇ 67 ਆਈਟੀ ਐਕਟ ਤਹਿਤ 5 ਸਾਲ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਹੈ ਸਾਰੀਆਂ ਸਜ਼ਾਵਾਂ ਨਾਲੋਨਾਲ ਚੱਲਣਗੀਆਂ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਬਾਬੇ ਨੂੰ ਆਰਮਜ਼ ਐਕਟ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਰੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

ਦਰਅਸਲ ਜਲੇਬੀ ਬਾਬੇ ਤੇ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਚਾਹ ਵਿੱਚ ਨਸ਼ੀਲੀਆਂ ਗੋਲੀਆਂ ਦੇ ਕੇ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕਰਨ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿਚ ਬਾਬਾ ਉਸ ਨੂੰ ਬਲੈਕਮੇਲ ਕਰਦਾ ਸੀ ਬਾਬਾ ਅਮਰਪੁਰੀ ਉਰਫ ਜਲੇਬੀ ਬਾਬੇ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਨੇ 5 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਦੋਸ਼ੀ ਠਹਿਰਾਇਆ ਸੀ 6 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਜ਼ਾ ਦੀ ਮਾਤਰਾ 9 ਜਨਵਰੀ ਲਈ ਤੈਅ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ9 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਸਜ਼ਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋਇਆ ਸੀ ਪਰ 10 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਫੈਸਲਾ ਸੁਣਾਇਆ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਦਰਬਾਰ ਵਿਚ ਬਾਬੇ ਨੇ ਖੂਬ ਰੋਇਆ ਉਹ ਜੱਜ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਰਹਿਮ ਦੀ ਦੁਹਾਈ ਦਿੰਦੇ ਰਹੇ

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਔਰਤਾਂ ਨਾਲ ਬਾਬੇ ਦੀਆਂ 120 ਤੋਂ ਵੱਧ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਸਨ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ 6 ਪੀੜਤਾਂ ਨੇ ਅਦਾਲਤ ਵਿਚ ਪੀੜਤ ਵਜੋਂ ਪੇਸ਼ ਹੋ ਕੇ ਬਾਬੇ ਦੇ ਕਾਰਨਾਮਿਆਂ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕੀਤਾ ਬਾਅਦ ਚ ਅਦਾਲਤ ਦਾ ਇਹ ਫ਼ੈਸਲਾ ਤਿੰਨਾਂ ਪੀੜਤਾਂ ਦੇ ਬਿਆਨਾਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਆਇਆ19 ਜੁਲਾਈ 2018 ਨੂੰ ਟੋਹਾਣਾ ਸਿਟੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਦੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਹਾਊਸ ਅਫ਼ਸਰ ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਤੇ ਬਾਬਾ ਬਾਲਕਨਾਥ ਡੇਰੇ ਦੇ ਬਾਬਾ ਬਿਲੂਰਾਮ ਉਰਫ਼ ਅਮਰਪੁਰੀ ਉਰਫ ਜਲੇਬੀ ਬਾਬੇ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਆਈਪੀਸੀ ਦੀਆਂ ਗੰਭੀਰ ਧਾਰਾਵਾਂ ਤਹਿਤ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਸੀਦਰਅਸਲ ਸਟੇਸ਼ਨ ਹਾਊਸ ਅਫਸਰ ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਮੋਬਾਇਲ ਫੋਨ ਤੇ ਕਿਸੇ ਮੁਖਬਰ ਨੇ ਜਲੇਬੀ ਬਾਬੇ ਦੀ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾਈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਪੁਲਸ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਫੜਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਕਬਜ਼ੇ ਚੋਂ 120 ਵੀਡੀਓ ਬਰਾਮਦ ਹੋਏ ਜਿਸ ਚ ਉਹ ਔਰਤਾਂ ਨਾਲ ਸਰੀਰਕ ਸਬੰਧ ਬਣਾਉਂਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਉਹ ਸਭ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਅਧਾਰਿਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪੇਜ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਿਰਫ ਆਪਣੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਜਿਹੀ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ Facebook ਪੰਨੇ ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਬ੍ਰੇਕਿੰਗ ਨਿਊਜ਼ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਜਿਹੇ ਹੋਰ ਲੇਖ ਲਿਆਈਏ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਡੇ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਲੇਖ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਿਆ ਸਕੀਏ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਜ਼ਮੀ ਤੌਰ ਤੇ ਆਪਣੇ ਸੁਝਾਅ ਦੇਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *