ਲਾੜੇ ਨੇ ਵਿਆਹ ਤੇ ਦਿਖਾਤੀ ਮਾੜੀ ਕਰਤੂਤ ਫੇਰਿਆਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੰਗਲੀ ਆਹ ਚੀਜ਼ ਲਾੜੀ ਦੇ ਉਡੇ ਹੋ ਚਲਦੇ ਵਿਆਹ ਚੋਂ ਹੋਇਆ ਫ਼ਰਾਰ ਹੁਣ ਲੋਕ ਪਾ ਰਹੇ ਲਾਹਣਤਾਂ

Uncategorized

ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਗਵਾਲੀਅਰ ਸ਼ਹਿਰ ਤੋਂ ਇਕ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਘਟਨਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਇੱਥੇ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਸਹੁਰਿਆਂ ਤੋਂ ਮਨਚਾਹੀ ਬਾਈਕ ਨਾ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਉਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਲੜਕੀ ਦੇ ਭਰਾ ਨੇ ਦੋਸ਼ ਲਾਇਆ ਹੈ ਕਿ ਲਾੜੇ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਉਸ ਨਾਲ ਕੁੱਟਮਾਰ ਵੀ ਕੀਤੀ ਲਾੜਾ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਭੱਜ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪੁਲਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈਦਰਅਸਲ ਬਹੋਦਾਪੁਰ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦੇ ਸ਼ਿਵ ਨਗਰ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਰਾਹੁਲ ਕੁਸ਼ਵਾਹਾ ਦੀ ਭੈਣ ਦਾ ਸਬੰਧ ਤਾਰਾਗੰਜ ਇਲਾਕੇ ਦੇ ਬੇਲਦਾਰ ਪੁਰਾ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਮੋਨੂੰ ਕੁਸ਼ਵਾਹਾ ਨਾਲ ਸੀ ਪਿਤਾ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭੈਣ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਰਾਹੁਲ ਤੇ ਆ ਗਈ ਵਿਆਹ ਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਨਾ ਰਹੇ ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਨੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਬਗੀਚਾ ਬੁੱਕ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ

ਰਾਹੁਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਜੀਜੇ ਨੂੰ ਦੇਣ ਲਈ ਹੌਂਡਾ ਸ਼ਾਈਨ ਬਾਈਕ ਖਰੀਦੀ ਸੀ ਜਦੋਂ ਵਿਆਹ ਦਾ ਜਲੂਸ ਮੈਰਿਜ ਗਾਰਡਨ ਪਹੁੰਚਿਆ ਤਾਂ ਲਾੜੇ ਨੇ ਹੌਂਡਾ ਸ਼ਾਈਨ ਬਾਈਕ ਲੈਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਅਪਾਚੇ ਬਾਈਕ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਰਾਹੁਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਮੁਤਾਬਕ ਬਾਈਕ ਖਰੀਦੀ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰੋ ਹਾਲਾਂਕਿ ਲਾੜਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਅਪਾਚੇ ਬਾਈਕ ਦੇਣ ਤੇ ਅੜੇ ਹੋਏ ਸਨਰਾਹੁਲ ਨੇ ਲਾੜੇ ਮੋਨੂੰ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੱਥ ਜੋੜ ਕੇ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸਮਝਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਪਰ ਕੋਈ ਵੀ ਸਹਿਮਤ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਉਹ ਅਪਾਚੇ ਬਾਈਕ ਦਿੰਦੇ ਰਹੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਝਗੜਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਲਾੜੇ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਰਾਹੁਲ ਨੂੰ ਕੁੱਟਿਆ

ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਉਹ ਸਭ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਅਧਾਰਿਤ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪੇਜ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਿਰਫ ਆਪਣੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਜਿਹੀ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਿਆਉਂਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਖਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ Facebook ਪੰਨੇ ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਬ੍ਰੇਕਿੰਗ ਨਿਊਜ਼ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਜਿਹੇ ਹੋਰ ਲੇਖ ਲਿਆਈਏ ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਡੇ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਲੇਖ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਿਆ ਸਕੀਏ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਜ਼ਮੀ ਤੌਰ ਤੇ ਆਪਣੇ ਸੁਝਾਅ ਦੇਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *