ਬੈਂਕ ਚ ਖਾਤਾ ਰੱਖਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈਂ ਆਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਤਾਜਾ ਖ਼ਬਰ

Uncategorized

ਦੋਸਤੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਵਾਰ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਥੀਓ ਬੈਂਕ ਦੇ ਖਾਤਾਧਾਰਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਹੈ 8 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਭਾਰਤੀ ਰਿਜ਼ਰਵ ਬੈਂਕ ਨੇ ਰੈਪੋ ਰੇਟ ਚ ਜ਼ੀਰੋ ਪੁਆਇੰਟ 25 ਫੀਸਦੀ ਵਾਧੇ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਸੀਰੇਪੋ ਦਰ ਵਧਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੋਨ ਵਿਆਜ ਦਰਾਂ ਚ ਵਾਧੇ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬੈਂਕਾਂ ਚ ਜਮ੍ਹਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਵਿਆਜ ਦਰਾਂ ਚ ਵੀ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਲੱਗਾ ਹੈ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਨਿੱਜੀ ਖੇਤਰ ਦੇ ਐਕਸਿਸ ਬੈਂਕ ਨੇ ਫੈਕਸ ਰੇਟ ਐੱਫਡੀ ਦੀਆਂ ਵਿਆਜ ਦਰਾਂ ਚ ਵਾਧਾ ਕੀਤਾ ਹੈਐਕਸਿਸ ਬੈਂਕ ਨੇ 2 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਘੱਟ ਦੀ ਐੱਫ ਡੀ ਤੇ ਵਿਆਜ ਦਰਾਂ ਵਧਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਬੈਂਕ ਦੀ ਵੈਬਸਾਈਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਨਵੀਆਂ ਦਰਾਂ 11 ਫਰਵਰੀ ਤੋਂ ਲਾਗੂ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨਐਕਸਿਸ ਬੈਂਕ ਹੁਣ ਆਮ ਜਨਤਾ ਲਈ 7 ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ 10 ਸਾਲ ਤੱਕ ਦੀ ਜਮ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀ ਤੇ 3 ਅੰਕ 50 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਤੋਂ 7 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਅਤੇ ਸੀਨੀਅਰ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਲਈ 6 ਤੋਂ 7 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ

ਦੋਸਤ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਜਾਣਨ ਲਈ ਵਿਆਜ ਦਰ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰਨ ਜਾਂ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਸੀਂ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹਾਂਮੈਂ ਇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਹੋਰ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਤੋਂ ਹੀ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਸਕੇਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਬ੍ਰੇਕਿੰਗ ਨਿਊਜ਼ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹੇ ਹੋਰ ਲੇਖਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕੀਏ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਡੇ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਲੇਖ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਿਆ ਸਕੀਏ ਹੰਕਾਰ ਵਧਦਾ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਜ਼ਮੀ ਤੌਰ ਤੇ ਆਪਣੇ ਸੁਝਾਅ ਦੇਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਸੁਧਾਰ ਕਰ ਸਕੀਏ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *