ਅੱਤਵਾਦੀ ਲਖਬੀਰ ਉਰਫ਼ ਲੰਡਾ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਧਮਕੀ, ਕਾਲ ਰਿਕੋਡਿੰਗ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਤਰਨ ਤਾਰਨ ਵਿੱਚ ਲਖਬੀਰ ਲੰਡਾ ਵੱਲੋਂ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਧਮਕੀਆਂ ਦੇਣ ਦੀ ਇੱਕ ਆਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਹੈ ਆਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ‘ਚ ਲੰਡਾ ਪੁਲਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਧਮਕਾਉਂਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੋਹਾਲੀ ਤੇ ਤਰਨ ਤਾਰਨ ਆਰਪੀਜੀ ਹਮਲਿਆਂ ਤੇ ਹੋਰ ਅੱਤਵਾਦੀ ਘ ਟ ਨਾ ਵਾਂ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਤੰਗ-ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਨਾ ਕਰਨ ਲਈ ਵੀ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਇਸ ਆਡੀਓ ਦੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਏਜੰਸੀਆਂ ਚੌਕਸ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ ਪਰ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਇਸ ਆਡੀਓ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਹੈ ਇਸ ਆਡੀਓ ‘ਚ ਲੰਡਾ ਤਰਨ ਤਾਰਨ ‘ਚ ਤਾਇਨਾਤ ਪੰਮਾ ਨਾਂਅ ਦੇ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਐੱਸਐੱਸਪੀ ਤਰਨ ਤਾਰਨ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਪੰਮਾ ਵੀ ਰਾਤ 10 ਵਜੇ ਗੱਲ ਕਰਵਾਉਣ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਆਡੀਓ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਡੀਐੱਸਪੀ ਨਾਗਰਾ ਨਾਲ ਹੋਈ ਗੱਲਬਾਤ ਦਾ ਵੀ ਜ਼ਿਕਰ ਕੀਤਾ ਹੈ

ਲੰਡਾ ਦਾ ਸਾਥੀ ਵੀ ਆਡੀਓ ਵਿੱਚ
ਇਸ ਪੂਰੇ ਆਡੀਓ ‘ਚ ਨਾ ਸਿਰਫ ਲੰਡਾ ਸਗੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਕ ਸਾਥੀ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੈ ਇਹ ਸਾਥੀ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਪੰਮਾ ਨੂੰ ਧਮਕੀਆਂ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ ਮੁਲਜ਼ਮ ਜਾਂਚ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲਸ ਵੱਲੋਂ ਚੁੱਕੇ ਗਏ ਇਕ ਦੋਸ਼ੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਅਤੇ ਮਾਂ ਦੀ ਰਿਹਾਈ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਜੇ ਥਾਣਿਆਂ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਚੁੱਪ ਨਹੀਂ ਰਹਾਂਗੇ
ਲੰਡਾ ਨੇ ਪੁਲਸ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰਨ ਤੇ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਗੱਲ ਵੀ ਕਹੀ ਪਰ ਜਵਾਬੀ ਕਾਰਵਾਈ ਚ ਪੁਲਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਨੇ ਸਾਫ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਥਾਣਿਆਂ ਚ ਬੰਬ ਸੁੱਟੇ ਗਏ ਤਾਂ ਪੁਲਸ ਚੁੱਪ ਨਹੀਂ ਬੈਠੇਗੀ

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *