ਮਕਰ ਸੰਕ੍ਰਾਂਤੀ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਬਾਂਦਰ ਨੇ ਛੱਤ ‘ਤੇ ਚੜ੍ਹਕੇ ਉਡਾਈ ਪਤੰਗ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Uncategorized

ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕਿੰਨੀ ਵਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਜਾਨਵਰਾਂ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਕੱਲੇ-ਨਾਲ-ਇਕੱਲੇ ਦੀਆਂ ਹਰਕਤਾਂ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਿਆ ਹੈ ਕਈ ਵਾਰ ਜਾਨਵਰ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਮਨੁੱਖਾਂ ਦੀ ਨਕਲ ਕਰਦੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਜੇਕਰ ਬਾਂਦਰਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਹ ਕਈ ਵਾਰ ਇਹ ਸਾਬਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਮਨੁੱਖਾਂ ਦੇ ਪੂਰਵਜ ਹਨ ਇਨਸਾਨਾਂ ਵਾਂਗ ਬਾਂਦਰ ਵੀ ਕਦੇ ਸ਼ਰਾਰਤ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਤੇ ਕਦੇ ਫੈਸ਼ਨ ਕਰਦੇ ਵੀ ਹਨ ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਇੱਕ ਬਾਂਦਰ ਨੂੰ ਮਨੁੱਖਾਂ ਵਾਂਗ ਮਕਰ ਸੰਕ੍ਰਾਂਤੀ ਮਨਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ

ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ‘ਚ ਇਕ ਬਾਂਦਰ ਛੱਤ ‘ਤੇ ਪਤੰਗ ਉਡਾਉਂਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਮਨੁੱਖ ਵਰਗਾ ਬਾਂਦਰ ਹੱਥ ਵਿਚ ਰੱਸੀ ਲੈ ਕੇ ਪਤੰਗ ਖਿੱਚਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਇੰਝ ਜਾਪਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਅਸਮਾਨ ਵਿੱਚ ਉੱਡ ਰਹੀਆਂ ਹੋਰ ਪਤੰਗਾਂ ਨੂੰ ਕੱਟਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ 4 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਈਕਸ ਮਿਲ ਚੁੱਕੇ ਹਨ

ਬਾਂਦਰ ਨੇ ਰੱਸੀ ਫੜ ਲਿਆ ਅਤੇ ਪਤੰਗ ਉਡਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ
ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਇਕ ਬਾਂਦਰ ਇਕ ਘਰ ਦੀ ਛੱਤ ‘ਤੇ ਖੜ੍ਹਾ ਹੈ ਤੇ ਹੱਥ ‘ਚ ਪਤੰਗ ਉਡਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਫਿਰ ਬਾਂਦਰ ਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਸੜਕ ਅਤੇ ਹੋਰ ਘਰਾਂ ਦੀ ਛੱਤ ‘ਤੇ ਪਤੰਗ ਉਡਾਉਂਦੇ ਦੇਖ ਕੇ ਲੋਕ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ ਫਿਰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੇ ਮਿਲ ਕੇ ਬਾਂਦਰ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਵਾਰ ਚੀਕਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਸੁਣਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਸੰਭਵ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਉਹ ਬਾਂਦਰ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਬਾਂਦਰ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਖੇਡ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅਤੇ ਪਤੰਗ ਦੀ ਡੋਰ ਨੂੰ ਖਿੱਚ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਿਵੇਂ ਅਸਮਾਨ ਵਿੱਚ ਬਾਕੀ ਪਤੰਗਾਂ ਕੱਟਣ ਲਈ ਸਹਿਮਤ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੋਵੇ

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀਂਆਂ ਨਵੀਂਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਮਾਜ ਦੀ ਪਲ ਪਲ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦੀ ਰਹੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਹੋ ਜਿਹੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਹੌਸਲਾ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਯੂਟਿਊਬ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਹੌਸਲੇ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਇਕ ਕੁਮੈਂਟ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *