ਬਿਸਕੁਟ ਲੈਣ ਗਈ ਔਰਤ ਘਰ ਆਉਂਦੀ ਬਣ ਗਈ ਕਰੋੜਪਤੀ, ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ ਦੇਖਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੋ ਜਾਉਗੇ ਹੈਰਾਨ

Uncategorized

ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਦਾ ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਰਾਤੋ-ਰਾਤ ਅਮੀਰ ਬਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਸਿਰਫ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਕਾਲਪਨਿਕ ਕਹਾਣੀ ਜਾਪਦੀ ਹੈ ਹਾਲਾਂਕਿ ਕਈ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਸਾਥ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਕਲਪਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਕੀਕਤ ਬਣ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਹਾਲ ਹੀ ਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਹੋਇਆ ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਇਕ ਔਰਤ ਨਾਲ ਜੋ ਬਿਸਕੁਟ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਗਈ ਸੀ ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਘਰ ਵਾਪਸ ਆਈ ਤਾਂ ਉਹ ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਣ ਚੁੱਕੀ ਸੀ

ਡੇਲੀ ਸਟਾਰ ਨਿਊਜ਼ ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਮੁਤਾਬਕ 51 ਸਾਲਾ ਅਮੇਲੀਆ ਐਸਟੇਸ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਉੱਤਰੀ ਕੈਰੋਲੀਨਾ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਦੁਕਾਨ ਤੋਂ ਬਿਸਕੁਟ ਖਰੀਦਣ ਗਈ ਸੀ ਉਥੋਂ ਉਸ ਨੇ 1600 ਰੁਪਏ ਦਾ ਲਾਟਰੀ ਸਕ੍ਰੈਚ ਕਾਰਡ ਖਰੀਦਿਆ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੇ ਕਾਰਡ ਸਕ੍ਰੈਚ ਕੀਤੇ ਅਤੇ ਲਾਟਰੀ ਦੇ ਨੰਬਰਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਉਹ ਬੇਹੋਸ਼ ਹੋ ਗਈ ਉਸ ਦੇ ਨਾਮ ‘ਤੇ 16 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਲਾਟਰੀ ਜਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ

ਔਰਤ ਨੇ ਜਿੱਤੀ ਲਾਟਰੀ
19 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬਿਆਨ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ “ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਅਮੇਲੀਆ ਆਮ ਵਾਂਗ ਬਿਸਕੁਟ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਸਟੋਰ ‘ਤੇ ਆਈ ਸੀ ਪਰ ਉਹ ਦਿਨ ਉਸ ਲਈ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਬਣ ਗਿਆ ਉਸ ਨੇ 1600 ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਕ੍ਰੈਚ ਕਾਰਡ ਖਰੀਦਿਆ ਅਤੇ 16 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਲਾਟਰੀ ਜਿੱਤੀ ਅਮੇਲੀਆ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਸ ਨੇ ਲਾਟਰੀ ਦੇਖੀ ਉਸ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਖਿਸਕ ਗਈ ਉਸ ਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਸੀ ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਟਿਕਟ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਅੰਦਰੋਂ ਆਵਾਜ਼ ਸੁਣਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਸੀ ਟਿਕਟ ਖਰੀਦਦੇ ਹੀ ਉਸ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕ ਗਈ

ਲਾਟਰੀ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ‘ਚ ਘਰ ਪਹੁੰਚੀ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ- “ਮੈਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਣ ਗਏ ਹਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਖੇਡੀ ਗਈ ਲਾਟਰੀ ਗੇਮ ਵਿੱਚ ਕੰਪਨੀ ਜੇਤੂਆਂ ਨੂੰ ਦੋ ਵਿਕਲਪ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਪਹਿਲਾਂ ਉਹ ਜਾਂ ਤਾਂ 20 ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਹਰ ਸਾਲ 80 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਲੈਂ ਸਕਦੇ ਸਨ ਜਾਂ ਫਿਰ ਇਕ ਵਾਰ ਵਿਚ 9 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਲੈਂ ਸਕਦੇ ਸਨ ਅਮੇਲੀਆ ਨੇ ਪੈਸੇ ਲੈਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਰਿਟਾਇਰਮੈਂਟ ਲਈ ਇਹ ਪੈਸਾ ਬਚਾਏਗੀ

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀਂਆਂ ਨਵੀਂਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਮਾਜ ਦੀ ਪਲ ਪਲ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦੀ ਰਹੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਹੋ ਜਿਹੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਹੌਸਲਾ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਯੂਟਿਊਬ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਹੌਸਲੇ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਇਕ ਕੁਮੈਂਟ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *