ਗੁਲਾਬੀ ਬ੍ਰੇਲੇਟ ‘ਚ ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਦੇ ਕਿਲਰ ਲੁੱਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਬਣਾ ਦੇਣਗੇ ਦੀਵਾਨਾ, ਦੇਖੋ ਫੋਟੋਆਂ

Uncategorized

ਅਦਾਕਾਰਾ ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਬੋਲਡਨੈੱਸ ਨਾਲ ਪ੍ਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਸਦਮਾ ਲੱਗਾ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਦਾ ਕਾਤਲ ਲੁੱਕ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਜੇ ਸਾਹ ਰੁਕ ਗਏ ਸਨ ਤਾਂ ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹਾਂ ਇਹਨਾਂ ਫੋਟੋਆਂ ਵਿੱਚ ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਕੈਮਰੇ ਲਈ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਾਤਲ ਪੋਜ਼ ਦਿੰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਫੋਟੋਆਂ ਵਿੱਚ ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਵਾਈਟ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਬਾਟਮ ਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਥਾਈ-ਹਾਈ ਸੇਲਟ ਹੈ

ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਉਸ ਦੀ ਪਤਲੀ ਕਮਰ ਫਲੈਟ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਸਿਜ਼ਲਿੰਗ ਲੁੱਕ ਦੇਖਕੇ ਪਾਗਲ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਤੇ ਲੋਕ- ਹਾਟ ਪਿਆਰਾ ਹੌਟਨੈੱਸ ਇਹ ਜਾਦੂਈ ਹੈ ਸਭ ਤੋਂ ਹੌਟ ਗਰਲ ਸੁਪਰ ਅਤੇ ਹੌਟਨੈੱਸ ਓਵਰਲੋਡ ਵਰਗੇ ਕਾਮੈਂਟ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਫੋਟੋਆਂ ਵਿੱਚ ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਸਮੋਕੀ ਮੇਕਅੱਪ ਅਤੇ ਖੁਲੇ ਵਾਲਾਂ ਦੇ ਸੁਮੇਲ ਨਾਲ ਅਪਸਰਾ ਲਗ ਰਹੀ ਹੈ

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਨੇ ਟੀਵੀ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਆਪਣੇ ਕੈਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਸੀ ਉਹ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਫਿਲਮਾਂ ਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰ ਚੁਕੀ ਹੈ

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀਂਆਂ ਨਵੀਂਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਮਾਜ ਦੀ ਪਲ ਪਲ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦੀ ਰਹੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਹੋ ਜਿਹੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਹੌਸਲਾ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਯੂਟਿਊਬ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਹੌਸਲੇ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਇਕ ਕੁਮੈਂਟ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *