Honda ਲਾਂਚ ਕਰੇਗਾ ਨਵੀ Activa, ਜਿਸ ‘ਚ ਮਿਲਣਗੇ ਕਈ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਫ਼ੀਚਰ, ਇਥੇ ਦੇਖੋ ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ ਖ਼ਾਸ

Uncategorized

ਹੋਂਡਾ ਐਕਟਿਵਾ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਕਣ ਵਾਲੇ ਸਕੂਟਰਾਂ ਚੋਂ ਇਕ ਹੈ ਜੋ ਲਗਾਤਾਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਚ ਆਪਣੀ ਜਗ੍ਹਾ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੈ ਹੁਣ ਕੰਪਨੀ ਇਸ ਸਕੂਟਰ ਦਾ ਨਵਾਂ ਅਪਡੇਟਿਡ ਵਰਜ਼ਨ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕੰਪਨੀ ਇਸ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਐੱਚ-ਸਮਾਰਟ ਤਕਨੀਕ ਨਾਲ ਲਾਂਚ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ ਇਸ ਦਾ ਇਕ ਟੀਜ਼ਰ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਹੈ ਟੀਜ਼ਰ ‘ਚ ਇਸ ਦਾ ਨਾਂ ‘ਨਵਾਂ ਸਮਾਰਟ’ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ

ਹਾਲਾਂਕਿ ਅਜੇ ਤੱਕ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦੀਆਂ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਐਂਟੀ-ਥੈਫਟ ਸਿਸਟਮ ਸਮੇਤ ਕਈ ਨਵੇਂ ਫੀਚਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ ਲਾਂਚ ਹੋਣ ਤੇ ਨਵੀਂ ਐਕਟਿਵਾ ਐੱਚ-ਸਮਾਰਟ TVS Jupiter ਅਤੇ Hero Maestro ਵਰਗੇ ਹੋਰ ਸਕੂਟਰਾਂ ਨੂੰ ਸਖਤ ਟੱਕਰ ਦੇਵੇਗੀ

ਕੀਮਤ– ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਹੌਂਡਾ ਐਕਟਿਵਾ 6ਜੀ ਨੂੰ 2020 ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਹੀ ਇਸ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਡਾ ਉਛਾਲ ਆਇਆ ਹੈ ਕੰਪਨੀ ਇਸ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਤਕਨੀਕ ਨਾਲ ਮਿਲਾਉਣ ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਮਾਈਲੇਜ ਅਤੇ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਫਿਲਹਾਲ ਹੌਂਡਾ ਐਕਟਿਵਾ 6ਜੀ ਦੀ ਕੀਮਤ 73 360 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ 75 860 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਹੈ ਜਿੱਥੋਂ ਤੱਕ ਨਵੇਂ ਮਾਡਲ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਦਾ ਸਵਾਲ ਹੈ ਉਹ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਨਵੇਂ ਮਾਡਲ ਦੀ ਕੀਮਤ ₹75 000 ਅਤੇ ₹80 000 ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਹੋਵੇਗੀ

ਕੀ ਹੈ ਐੱਚ-ਸਮਾਰਟ ਦਾ ਫਾਇਦਾ– ਰਿਪੋਰਟਸ ਮੁਤਾਬਕ ਕੰਪਨੀ ਇਸ ਨਵੇਂ ਮਾਡਲ ਚ ਐਂਟੀ-ਥੈਫਟ ਸਿਸਟਮ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ ਹੌਂਡਾ ਇੱਕ ਜਪਾਨੀ ਕੰਪਨੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਮਾਡਲ ਵਿੱਚ ਹੌਂਡਾ ਇਗਨੀਸ਼ਨ ਸਕਿਓਰਿਟੀ ਸਿਸਟਮ (HISS) ਵਰਗੇ ਫੀਚਰਸ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਹਨ ਅਤੇ ਐਚ-ਸਮਾਰਟ ਬ੍ਰਾਂਡ ਨੂੰ ਇਸ ਦੀ ਯਾਤਰੀ ਸੀਮਾ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਜੋ ਲਾਗਤ ਘਟਾਉਣ ਦਾ ਉਪਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇੱਕ ਬਿਹਤਰ ਹੱਲ ਇਸ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਇਹ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਕੰਪਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅਜਿਹੀ ਤਕਨੀਕ ਜਲਦ ਹੀ ਹੋਰ ਦੋ-ਪਹੀਆ ਵਾਹਨਾਂ ‘ਚ ਵੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਇਸ ਤਕਨੀਕ ਚ ਮਾਈਲਡ ਹਾਈਬ੍ਰਿਡ ਸਿਸਟਮ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਸਕੂਟਰ ਦੀ ਮਾਈਲੇਜ ਵਧੇਗੀ

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀਂਆਂ ਨਵੀਂਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਮਾਜ ਦੀ ਪਲ ਪਲ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦੀ ਰਹੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਹੋ ਜਿਹੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਹੌਸਲਾ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਯੂਟਿਊਬ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਹੌਸਲੇ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਇਕ ਕੁਮੈਂਟ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *