ਹੁਣ ਸਿਰਫ਼ 5 ਲੱਖ ਵਿੱਚ ਘਰ ਲੈ ਜਾਉ Maruti Vitara Brezza, ਮਿਲੇਗੀ 1 ਸਾਲ ਦੀ ਵਾਰੰਟੀ, ਇੱਥੇ ਦੇਖੋ ਆਫ਼ਰ

Uncategorized

Maruti Suzuki ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕੰਪੈਕਟ ਐਸਯੂਵੀ ਵਿਟਾਰਾ ਬ੍ਰੇਜ਼ਾ ਨੂੰ ਵੱਖ ਕਰਕੇ ਦੋ ਐਸਯੂਵੀ ਬ੍ਰੇਜ਼ਾ ਅਤੇ ਗ੍ਰੈਂਡ ਵਿਟਾਰਾ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ। ਪਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਚ ਮਾਰੂਤੀ ਵਿਟਾਰਾ ਬ੍ਰੇਜ਼ਾ ਦਾ ਕ੍ਰੇਜ਼ ਅਜੇ ਵੀ ਬਰਕਰਾਰ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇਸ ਕਾਰ ਦਾ ਉਤਪਾਦਨ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਐੱਸ ਯੂ ਵੀ ਅਜੇ ਵੀ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਚ ਬਾਜ਼ਾਰ ਚ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਮਾਰੂਤੀ ਵਿਟਾਰਾ ਬ੍ਰੇਜ਼ਾ ਪਸੰਦ ਹੈ ਜਾਂ ਫਿਰ ਇਸ ਦਾ ਸੈਕਿੰਡ ਹੈਂਡ ਮਾਡਲ ਖਰੀਦਣਾ ਹੈ ਅਤੇ ਚੰਗੀ ਡੀਲ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਚ ਹੋ ਤਾਂ ਇੱਥੇ ਜਾਣੋ ਇਸ ਐੱਸ ਯੂ ਵੀ ਤੇ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਅੱਜ ਦੇ ਬੈਸਟ ਆਫਰਸ ਦੀ ਡਿਟੇਲਸ, ਜਿਸ ਚ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਐੱਸ ਯੂ ਵੀ ਨੂੰ ਅੱਧੇ ਤੋਂ ਵੀ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਚ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਾਰੂਤੀ ਵਿਟਾਰਾ ਬ੍ਰੇਜ਼ਾ ਦੇ ਸੈਕਿੰਡ ਹੈਂਡ ਮਾਡਲ ਤੇ ਇਹ ਆਫਰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਆਨਲਾਈਨ ਵੈੱਬਸਾਈਟਾਂ ਤੋਂ ਲਏ ਗਏ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਦੇ ਬਿਹਤਰੀਨ ਆਫਰਸ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗੀ।

ਸੈਕੰਡ ਹੈਂਡ ਮਾਰੂਤੀ ਵਿਟਾਰਾ ਬਰੇਜ਼ਾ
ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਪਹਿਲੀ ਡੀਲ ਮਾਰੂਤੀ ਵਿਟਾਰਾ ਬ੍ਰੇਜ਼ਾ Maruti Suzuki ਟਰੂ ਵੈਲਿਊ ਚ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਇਸ ਐੱਸ ਯੂ ਵੀ ਦੇ 2018 ਮਾਡਲ ਨੂੰ ਵਿਕਰੀ ਲਈ ਲਿਸਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਐਸਯੂਵੀ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਜਿਸਟਰਡ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਦੀ ਕੀਮਤ 5 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਹੈ। ਇੱਥੋਂ ਇਸ ਐੱਸ ਯੂ ਵੀ ਨੂੰ ਖਰੀਦਣ ਤੇ 1 ਸਾਲ ਦੀ ਵਾਰੰਟੀ, ਤਿੰਨ ਫ੍ਰੀ ਸਰਵਿਸ ਅਤੇ ਫਾਈਨੈਂਸ ਪਲਾਨ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ।

ਵਰਤੀ ਗਈ ਮਾਰੂਤੀ ਵਿਟਾਰਾ ਬਰੇਜ਼ਾ
ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮਾਰੂਤੀ ਵਿਟਾਰਾ ਬ੍ਰੇਜ਼ਾ ਤੇ ਦੂਜੀ ਸਸਤੀ ਡੀਲ CARWALE ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਦਿੱਲੀ ਨੰਬਰ ਵਾਲੀ ਇਸ ਐੱਸ ਯੂ ਵੀ ਦਾ 2018 ਮਾਡਲ ਲਿਸਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਐਸਯੂਵੀ ਦੀ ਕੀਮਤ 5.5 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਵਿੱਤ ਯੋਜਨਾ ਵੀ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮਾਰੂਤੀ ਵਿਟਾਰਾ ਬਰੇਜ਼ਾ ਸੈਕੰਡ ਹੈਂਡ
ਮਾਰੂਤੀ ਵਿਟਾਰਾ ਬ੍ਰੇਜ਼ਾ ਦੇ ਸੈਕਿੰਡ ਹੈਂਡ ਮਾਡਲ ਦੀ ਤੀਜੀ ਕਿਫਾਇਤੀ ਡੀਲ ਓਐੱਲਐਕਸ ਦੇ ਕਾਰ ਸੈਕਸ਼ਨ ਚ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਮਾਰੂਤੀ ਵਿਟਾਰਾ ਬ੍ਰੇਜ਼ਾ ਦੇ 2018 ਮਾਡਲਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਕਾਰ ਦੀ ਕੀਮਤ 5.89 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਰੱਖੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਐਸਯੂਵੀ ਨਾਲ ਵਿਕਰੇਤਾ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿੱਤ ਯੋਜਨਾ ਜਾਂ ਹੋਰ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗੀ।

ਇੱਥੇ ਦੱਸੇ ਗਏ ਮਾਰੂਤੀ ਵਿਟਾਰਾ ਬ੍ਰੇਜ਼ਾ ਦੇ ਸੈਕਿੰਡ ਹੈਂਡ ਵਿਕਲਪਾਂ ਦੇ ਵੇਰਵੇ ਪੜ੍ਹਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬਜਟ ਅਤੇ ਪਸੰਦ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਕਲਪ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰ ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਰ ਆਨਲਾਈਨ ਖਰੀਦਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲੋਕੇਸ਼ਨ ‘ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਉਸ ਦੀ ਅਸਲ ਹਾਲਤ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਡੀਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁ ਕ ਸਾ ਨ ਝੱਲਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀਂਆਂ ਨਵੀਂਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਮਾਜ ਦੀ ਪਲ ਪਲ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦੀ ਰਹੇ।ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਹੋ ਜਿਹੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਹੌਸਲਾ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਯੂਟਿਊਬ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।ਸਾਡੇ ਹੌਸਲੇ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਇਕ ਕੁਮੈਂਟ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *