ਲਾੜੇ ਤੇ ਚੜੀਆਂ ਹੀਰੋਪੰਤੀ ਦਾ ਭੂਤ, ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਮਗਰ ਬਿਠਾ ਕੇ ਕੀਤਾ ਖ਼ਤਰਨਾਕ ਸਟੰਟ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Uncategorized

ਅੱਜ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਚ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫੀ ਕ੍ਰੇਜ਼ ਹੈ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਇਸ ਦੌਰ ‘ਚ ਉਹ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਪਾ ਕੇ ਦਿਖਾਉਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ ਵਿਆਹਾਂ ਵਿਚ ਪੈਸਾ ਪਾਣੀ ਵਾਂਗ ਬਰਬਾਦ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਹਰ ਕੋਈ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਵੱਖਰਾ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਖਾਸ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ

ਲਾੜਾ ਲਾੜੀ ਨਾਲ ਖਤਰਨਾਕ ਸਟੰਟ ਕਰਦਾ ਹੈ
ਅੱਜਕਲ੍ਹ ਵਿਆਹਾਂ ਵਿਚ ਕਈ ਲਾੜੇ ਆਪਣੀ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਕਾਰ ਦੀ ਥਾਂ ਬੁਲੇਟ ਤੇ ਬਿਠਾ ਕੇ ਲੈ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਕੁਝ ਬੁਲੇਟ ‘ਤੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅੱਜ ਦੀ ਪੀੜ੍ਹੀ ਵਿੱਚ, ਬਾਈਕ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਸ਼ੌਕ ਹੈ ਪਰ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਲਾੜੇ ਨਾਲ ਜਾਣ-ਪਛਾਣ ਕਰਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜੋ ਇੱਕ ਕਦਮ ਅੱਗੇ ਵਧਿਆ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਬਾਈਕ ‘ਤੇ ਬਿਠਾਇਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਬਾਈਕ ਨੂੰ ਕਾਰ ਦੇ ਉਪਰੋਂ ਟਪਾ ਦਿੱਤਾ

ਦਰਅਸਲ, ਲਾੜੇ ਨੇ ਪ੍ਰੀ-ਵੈਡਿੰਗ ਸ਼ੂਟ ਦੇ ਤਹਿਤ ਅਜਿਹਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅੱਜਕਲ੍ਹ ਸਾਰੇ ਜੋੜੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰੀ-ਵੈਡਿੰਗ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਕਰਵਾਉਂਦੇ ਹਨ ਇਸ ‘ਚ ਉਹ ਕਈ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਜ਼ ਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇਕ ਲਾੜਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਕਿ ਲਾੜੀ ਬਾਈਕ ਤੇ ਬੈਠ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੀ-ਵੈਡਿੰਗ ਸ਼ੂਟ ਚ ਸਟੰਟ ਕਰੇ ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਬਾਈਕ ਲਈ, ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਬਿਠਾਇਆ ਅਤੇ ਕਾਰ ਦੇ ਸਿਖਰ ਤੋਂ ਬਾਈਕ ਟਪਾ ਦਿੱਤੀ

ਲਾੜਾ-ਲਾੜੀ ਦੇ ਇਸ ਅਨੋਖੇ ਸਟੰਟ ਨੂੰ @bestofallll ਨਾਂ ਦੇ ਟਵਿੱਟਰ ਅਕਾਊਂਟ ਨੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀਆਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆਵਾਂ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ ਇੱਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ “ਬਹੁਤ ਸ਼ਾਨਦਾਰ” ਇਕ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਲਾੜੇ ਅਤੇ ਲਾੜੇ ਦੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਕੈਮਿਸਟਰੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰੀ-ਵੈਡਿੰਗ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸਟੰਟ ਕਰਕੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਹੀਰੋ ਹੀਰੋਇਨਾਂ ਕਿਉਂ ਸਮਝ ਰਹੇ ਹਨ? ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੋਵੇਂ ਹਸਪਤਾਲ ਜਾਣਗੇ ”

ਇੱਥੇ ਦੇਖੋ ਲਾੜੇ ਅਤੇ ਲਾੜੇ ਦਾ ਸਟੰਟ

ਵੈਸੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰੀ-ਵੈਡਿੰਗ ਸ਼ੂਟ ਦਾ ਇਹ ਵਿਚਾਰ ਕਿਵੇਂ ਲੱਗਿਆ, ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਕੇ ਸਾਨੂੰ ਦੱਸੋ

ਅਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀਂਆਂ ਨਵੀਂਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਹੀ ਸਮਾਜ ਦੀ ਪਲ ਪਲ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦੀ ਰਹੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਹੋ ਜਿਹੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਕੁਮੈਂਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਹੌਸਲਾ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਯੂਟਿਊਬ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਹੌਸਲੇ ਨੂੰ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਇਕ ਕੁਮੈਂਟ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਹੋ

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *